นางทิพย์วรรณ อู่ทรัพย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม พร้อมด้วย ครูผู้ควบคุมนำตัวแทนนักศึกษาองค์การฯ เข้าร่วมพิธีเปิดงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย การแข่งขันทักษะวิชาชีพ และทักษะพื้นฐาน ระดับชาติ ครั้งที่ ๓๐ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๔ ระหว่างวันที่ ๒๑-๒๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ ณ อาชีวศึกษาจังหวัดน่าน อาชีวศึกษาจังหวัดแพร่
ข่าว/ภาพ : ประชาสัมพันธ์ สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา #prmvc
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/274540548_5019506308088658_7882268520696795804_n-1024x683.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/274581825_5019507511421871_8183813845768136353_n-1024x683.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/274686989_5019507551421867_3074400679942245044_n-768x1024.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/274518426_5019507674755188_3221854174296964447_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/274561006_5019507701421852_3742096584916484615_n-1024x768.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/274636443_5019507921421830_2760637476555253126_n-1024x683.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/274609378_5019507941421828_8742836889675541464_n-1024x683.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/274609390_5019507904755165_534288935831407762_n-1024x683.jpg)