นางทิพย์วรรณ อู่ทรัพย์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม มอบหมายให้นางอรอนงค์ ชมก้อน รองผู้อำนวยการฯ พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรงานแผนและงบประมาณ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากวิทยาลัยเทคนิคมหาสารคาม โดยมีนางขนิษฐา จิณรักษ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ วิทยาลัยเทคนิคมหาสารคาม พร้อมด้วยคณะศึกษาดูงานฯ เยี่ยมชมงานแผนและงบประมาณ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม เพื่อเป็นการ แลกเปลี่ยนเรียนรู้ ปัญหาและอุปสรรคในการปฏิบัติงาน ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษามหาสารคาม
ข่าว/ภาพ : งานประชาสัมพันธ์วอศ.มค. #PRmvc
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/273293057_4959053610800595_5545552395439160625_n.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/273151420_4959054187467204_2041764902754090384_n.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/273162336_4959054027467220_4676589795649451749_n.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/273213856_4959053887467234_838801827358696314_n.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/273268818_4959054014133888_4713075204966178876_n.jpg)
![](https://www.mvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/273279142_4959054017467221_8529751316459149523_n.jpg)